Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy lọc nước nóng lạnh Karofi HC18-RO
2 TRONG 1 – LỌC TINH KHIẾT, ĐÁP ỨNG MỌI NHU CẦU

CHẾ ĐỘ NÓNG – LẠNH – NGUỘI TIỆN LỢI

TINH TẾ TỪNG ĐƯỜNG NÉT

6 CẤP LỌC ƯU VIỆT – CHO NGUỒN NƯỚC CHUẨN TINH KHIẾT

AN TOÀN VÀ TIẾT KIỆM

AN TÂM CHẤT LƯỢNG

ẢNH MINH HỌA TRONG KHÔNG GIAN

Thông số kỹ thuật
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Công suất làm nóng: | 500W |
| Công suất làm lạnh: | 85W |
| Nhiệt độ nước nóng: | 85-95°C |
| Nhiệt độ nước lạnh: | 5-10°C |
| Dung tích bình nóng: | 1.1 Lít |
| Dung tích bình lạnh: | 3.2 Lít |
| Màng lọc | Màng RO 100GPD Hàn Quốc |
| Loại: | Tích hợp hệ thống lọc RO 6 cấp |
| Công nghệ làm lạnh: | Block |
| Kích thước: | (300*395*1110) mm |
| Khối lượng: | 14Kg |
| Màu sắc: | Trắng |
| Khóa an toàn vòi nóng: | Có |
| Bảo hành: | 36 Tháng với Block, 24 tháng cho linh kiện điện |
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy lọc nước nóng lạnh Karofi HC18-RO
| Hãng sản xuất | Karofi |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Kiểu lắp đặt | Tủ đứng |
| Loại máy | Máy lọc nước RO nóng lạnh |
| Số lõi lọc | 8 lõi |
| Công nghệ lọc | RO |
| Dung tích bình chứa | 10 lít |
| Công suất lọc | 10 lít/giờ |
| Nhiệt độ nước nóng | 25-85 ºC |
| Nhiệt độ nước lạnh | 5-10 ºC |
| Công nghệ kháng khuẩn | Lõi Nano Silver kháng khuẩn |
| Hệ thống bơm | Bơm 2 chiều |
| Hệ thống van điều tiết | Van điện từ |
| Chất liệu vỏ tủ | Inox |
| Tiện ích | Khóa an toàn vòi nóng |
| Khối lượng | 14 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.