Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy nước nóng Ariston Slim3 LUX – 30 lít
Ưu điểm nổi bật của bình nóng lạnh Ariston SLIM3 30 LUX VN
Bảng điều khiển cảm ứng, có màn hình Led
sử dụng bảng điều khiển cảm ứng dễ dàng bật/tắt điện khi không sử dụng giúp tiết kiệm điện năng, tăng tuổi thọ cho sản phẩm.
SLIM3 30 LUX VN còn trang bị thêm đèn báo tình trạng hoạt động: Đèn màu đỏ thể hiện trạng thái bình đang đun nước và đèn báo màu xanh khi nước đã đạt độ nóng yêu cầu để sử dụng.

Có màn hình Led hiển thị nhiệt độ
Mặt trước của bình nóng lạnh được trang bị màn LED hiển thị nhiệt độ nước dễ tùy chỉnh được nhiệt độ phù hợp với nhu cầu. Nhiệt độ làm nóng nước tối đa 80 độ C.
Thanh đốt làm từ 100% đồng
Đây là chất liệu có độ bền cao, dẫn nhiệt tốt giúp thanh đốt của bình nóng lạnh Ariston gia nhiệt nhanh, chống bám cặn tốt.
Bên trong lòng bình tại lối nước vào có trang bị ống dẫn tạo ion nano bạc Ag+. Khi nguồn nước đi qua ống này thì các tinh thể ion bạc được sản sinh để ngăn chặn và tiêu diệt tới 80% lượng vi khuẩn trong nước.
Tính an toàn cao
Rơ le nhiệt điện tử TBSE tích hợp trên bình nóng lạnh hoạt động chuẩn xác từng độ C, sẽ tự động ngắt điện khi nhiệt độ nước trong bình tới mức nhiệt đã đặt sẵn, tránh gây bỏng và gây cháy nổ.
Bình nóng lạnh Ariston đạt tiêu chuẩn chống nước IP24 sẽ bảo vệ chống lọt nước bởi tia nươc bắn ở mọi góc độ, đảm bảo độ bền cho các linh kiện bên trong.
Đặc biệt, máy nước nóng còn trang bị hệ thống an toàn đồng bộ TSS gồm rơ le nhiệt, van một chiều, hệ thống chống giật ELCB.
- Rơ le nhiệt TBST/TBSE đảm nhiệm chức năng tự động đóng ngắt hoạt động của bình theo nhiệt độ nước thực tế.
- Van 1 chiều giúp nước nóng không bị thoát ra đường nước lạnh, tránh thất thoát nhiệt và tự động xả áp khi quá ngưỡng cho phép, chống nổ bình.
- Cầu dao chống giật ELCB giúp bình tự động ngắt nguồn điện ngay khi phát hiện sự cố rò rỉ điện ra bên ngoài.
sử dụng vi mạch chủ động kiểm soát an toàn 3D sẽ liên tục giám sát tình trạng hoạt động của bình. Khi phát hiện dấu hiệu bất thường thì bình nóng lạnh sẽ ngưng hoạt động và tự báo lỗi trên màn hình, tự tắt nguồn khi cần thiết, đảm bảo an toàn tối đa khi tắm.
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc, thiết kế và thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế mà không cần thông báo trước.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy nước nóng Ariston Slim3 LUX – 30 lít
| Hãng sản xuất | Ariston |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm sản xuất | 2024 |
| Loại máy | Làm nóng gián tiếp |
| Công suất tiêu thụ điện | 2500 W |
| Dung tích | 30 lít |
| Chế độ an toàn | Vi mạch chủ động kiểm soát an toàn 3D Van xả áp an toàn Rơ le ngắt quá nhiệt Hệ thống an toàn TBSE Cầu dao chống rò điện ELCB Chủ động tắt máy khi không sử dụng Vỏ chống thấm nước IP24 |
| Áp lực tối đa | 0.8 Mpa |
| Thời gian đun nóng | 38 phút |
| Nhiệt độ tối đa | 80 °C |
| Lớp cách nhiệt | Lớp cách nhiệt mật độ cao HDI giữ nóng lâu |
| Điện áp | 220V |
| Chất liệu vỏ máy | Nhựa ABS |
| Chất liệu lòng bình | Tráng men Titan |
| Tiện ích | Đèn báo đang đun nóng Đèn báo nước nóng sẵn sàng giúp bạn an toàn Thanh nhiệt bằng đồng làm nóng nhanh, bền bỉ Hệ thống tạo Ion bạc kháng khuẩn làm sạch nước Có màn hình hiển thị nhiệt độ Hẹn giờ tắt |
| Kích thước | 355 x 757 x 334 mm |
| Khổi lượng | 17 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.