Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy nước nóng Ariston Slim3 Top Wifi – 20 lít
Ưu điểm nổi bật của bình nóng lạnh Ariston SLIM3 20 TOP Wifi VN
Dung tích bình 20 lít
Ariston Slim3 20 Top Wifii thiết kế màu trắng đen, kiểu dáng hình chữ nhật nằm ngang với kích thước nhỏ gọn, hiện đại. Phía trước có màn hình LED hiển thị nhiệt độ nước trong bình cùng các phím cảm ứng điều chỉnh các chế độ chỉ với 1 chạm.

Bình nóng lạnh Ariston có dung tích chứa 20 lít sẽ phù hợp với những gia đình có từ 2 đến 4 thành viên.
Điều chỉnh nhiệt độ linh hoạt
SLIM3 20 TOP Wifi VN cho phép điều chỉnh 3 mức nhiệt độ tương ứng với 3 mức công suất sau: 350W, 650W và 1.000W giúp làm nóng nước nhanh chóng.

Chức năng ECO EVO giúp tiết kiệm điện năng
Ariston được ứng dụng công nghệ ECO EVO giúp tiết kiệm đến 14% điện năng tiêu thụ. Đồng thời hỗ trợ bình ghi nhớ thói quen sử dụng để tính toán và đề xuất mức nhiệt đọ nước nóng phù hợp với mức điện năng thấp nhất.
Thanh gia nhiệt làm bằng Titanium chống ăn mòn
Bộ phận gia nhiệt của bình tắm nóng lạnh được làm bằng Titan giúp làm nóng nhanh và chống ăn mòn tốt hơn.

Kết nối Wifi thông minh điều khiển từ xa
Người dùng có thể cài đặt ứng dụng Ariston NET trên điện thoại có kết nối wifi để có thể điều chỉnh cài đặt mức nhiệt, công suất ở mọi nơi và mọi lúc.
Công nghệ AG+ ngăn chặn vi khuẩn, nấm mốc
Bình nóng lạnh được trang bị công nghệ AG+ giúp ngăn chặn sự phát triển của vi khuẩn, nấm mốc trong bình nước nóng lên đến 80%.
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc, thiết kế và thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế mà không cần thông báo trước.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy nước nóng Ariston Slim3 Top Wifi – 20 lít
| Hãng sản xuất | Ariston |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm sản xuất | 2024 |
| Loại máy | Làm nóng gián tiếp |
| Công suất tiêu thụ điện | 2500 W |
| Dung tích | 20 lít |
| Chế độ an toàn | Hệ thống kiểm soát an toàn Safety Check. Công nghệ chủ động tắt máy khi không sử dụng Vi mạch chủ động kiểm soát an toàn 3D. Rơ le nhiệt điện tử TBSE. Đèn báo hiệu trạng thái. Đạt tiêu chuẩn kháng nước IP24. Hệ thống an toàn đồng bộ TSS |
| Áp lực tối đa | 8 Bar |
| Thời gian đun nóng | 80 phút |
| Nhiệt độ tối đa | 25 °C |
| Lớp cách nhiệt | Lớp cách nhiệt mật độ cao HDI |
| Thời gian giữ nhiệt | 48 giờ |
| Điện áp | 220V |
| Chất liệu lòng bình | Tráng men Titan |
| Tiện ích | Công nghệ WIFI thông minh. Màn LED điều khiển cảm ứng. Công nghệ tiết kiệm điện thông minh ECO EVO. Công nghệ dẫn nước thông minh Flexomix. |
| Kích thước | 702 x 2910 x 292 mm |
| Khổi lượng | 11.6 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.