Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy nước nóng Ariston Slim3 Top Wifi – 30 lít
Ưu điểm nổi bật của bình nóng lạnh Ariston SLIM3 30 TOP Wifi VN
Dung tích bình 30 lít
thiết kế kiểu dáng cùng màu sắc đơn giản nhưng không kém phần sang trọng.

sử dụng bảng điều khiển cảm ứng chỉnh nhiệt độ nhanh chóng, có thêm màn hình LED hiển thị nhiệt độ nước dễ dàng quan sát.
Ariston SLIM3 30 TOP Wifi VN có dung tích 30 lít sẽ phù hợp với gia đình có đông người.
Điều chỉnh 3 mức nhiệt khác nhau
SLIM3 30 TOP Wifi VN có 3 mức công suất tùy chỉnh theo nhu cầu: 350W, 650W và 1.000W với mức nhiệt độ tối đa 80 độ C.
Tiết kiệm điện năng nhờ chức năng ECO EVO
Chức năng ECO EVO giúp bình nóng lạnh sử dụng tiết kiệm điện năng hơn lên đến 14%. Đồng thời, bình còn có khả năng ghi nhớ thói quen sử dụng của người dùng để đề xuất mức nhiệt độ nước nóng phù hợp nhất.

Thanh đốt được làm từ Titanium
Thanh gia nhiệt sử dụng chất liệu Titanium hỗ trợ làm nóng nhanh và chống ăn mòn cao hơn, gia tăng độ bền cho bình.

Kết nối Wifi hiện đại
Người dùng có thể kết nối bình nóng lạnh Ariston với mạng Wifi và cài đặt ứng dụng Ariston NET trên điện thoại giúp điều chỉnh nhiệt độ từ bất kỳ đâu và vào bất kỳ thời điểm nào.
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc, thiết kế và thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế mà không cần thông báo trước.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy nước nóng Ariston Slim3 Top Wifi – 30 lít
| Hãng sản xuất | Ariston |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm sản xuất | 2024 |
| Loại máy | Làm nóng gián tiếp |
| Công suất tiêu thụ điện | 2500 W |
| Dung tích | 30 lít |
| Chế độ an toàn | Hệ thống kiểm soát an toàn Safety Check. Công nghệ chủ động tắt máy khi không sử dụng Vi mạch chủ động kiểm soát an toàn 3D. Rơ le nhiệt điện tử TBSE. Đèn báo hiệu trạng thái. Đạt tiêu chuẩn kháng nước IP24. Hệ thống an toàn đồng bộ TSS |
| Áp lực tối đa | 8 Bar |
| Thời gian đun nóng | 38 phút |
| Nhiệt độ tối đa | 80 °C |
| Lớp cách nhiệt | Lớp cách nhiệt mật độ cao HDI |
| Thời gian giữ nhiệt | 48 giờ |
| Điện áp | 220V |
| Chất liệu lòng bình | Tráng men Titan |
| Tiện ích | Công nghệ WIFI thông minh. Màn LED điều khiển cảm ứng. Công nghệ tiết kiệm điện thông minh ECO EVO. Công nghệ dẫn nước thông minh Flexomix. |
| Kích thước | 757 x 348 x 334 mm |
| Khổi lượng | 15 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.