Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy xay sinh tố Toshiba BL-70PR1NV
kiểu dáng đơn giản, thanh lịch, tô điểm cho không gian bếp thêm sang trọng, hiện đại
, lưỡi dao cối lớn có 6 cánh sắc bén bằng thép không gỉ, xay nhuyễn mọi nguyên liệu trong thời gian ngắn
Cối máy xay sinh tố đa năng làm bằng nhựa cao cấp, an toàn cho sức khỏe, kháng vỡ, cối lớn dung tích đến 1.5 lít, xay được lượng lớn thực phẩm cùng lúc
có cối xay hạt nhỏ dung tích 0.4 lít, thích hợp xay các loại hạt, đậu, tiêu, ớt, tỏi,…
Điều khiển nút nhấn dễ dàng tùy chỉnh 3 tốc độ xay, 3 chương trình xay
3 chương trình xay tự động gồm: xay sinh tố, xay đá, xay nhồi/vệ sinh máy cho bạn xay nguyên liệu đa dạng, tiện lợi.
Các tính năng an toàn được trang bị ở máy: tự ngắt khi quá nhiệt, chỉ hoạt động khi máy được lắp đúng khớp. Giúp máy giữ được độ bền lâu hơn mà cũng an toàn cho người sử dụng.
giữ cho máy đứng ổn định, vững vàng trên mặt bàn, kệ
thiết kế hiện đại, sử dụng tiện ích, chất lượng tốt, lựa chọn sáng suốt cho người tiêu dùng Việt.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy xay sinh tố Toshiba BL-70PR1NV
| Hãng sản xuất | Toshiba |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại máy | Máy xay sinh tố |
| Chức năng | Xay sinh tố Xay hạt Xay đá nhỏ |
| Công suất | 700 W |
| Tốc độ | 3 tốc độ |
| Nút chỉnh tốc độ | Nút nhấn |
| Tính năng an toàn | Động cơ trang bị cảm biến chống quá nhiệt |
| Tiện ích | Vệ sinh cối xay nhanh, Có nắp nhỏ cho nguyên liệu trong khi xay |
| Chất liệu cối xay | Nhựa |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép không gỉ |
| Chất liệu máy | Nhựa |
| Số lượng cối | 2 cối |
| Dung tích cối | Cối lớn: 1.5L, Cối nhỏ: 400 ml |
| Kích thước | 161 x 181 x 161 mm |
| Trọng lượng | 3.1 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.