Review – Đánh Giá – Tổng Quan Nồi áp suất điện cơ Philips HD2103 (HD-2103) – 5.0 lít

Thiết kế sang trọng với vỏ ngoài bằng thép không gỉ, dung tích 5 lít đủ nấu ăn cho cả gia đình
Lòng nồi bằng hợp kim nhôm chống dính, an toàn cho sức khỏe, dễ dàng vệ sinh
Nắp nồi áp suất có ron cao su, giữ nhiệt tốt giúp bảo toàn chất dinh dưỡng trong món ăn
Nồi áp suất điện với công suất 900 W kèm menu nấu tự động đa dạng
Nồi nấu ăn nhanh chóng chỉ cần nấu chưa đến 30 phút đã chín mềm mà vẫn bảo toàn chất dinh dưỡng. Nồi còn có thể giữ ấm lên đến 6 tiếng giúp bữa cơm luôn nóng sốt. Với tới 14 chế độ nấu ăn tự động như:hầm, nấu cháo, súp, nấu cơm, hải sản, thịt gia cầm, thịt bò, cừu, gân, rau củ và các loại đậu, làm bánh…
An toàn khi trải nghiệm
Nồi áp suất điện Philips bao gồm van xả áp thông minh, tự động xả áp suất ra ngoài khi áp suất trong nồi tăng quá cao, đảm bảo an toàn. Ngoài ra, nồi còn có tính năng điều chỉnh nhiệt độ, chống trào.
Khi áp suất trong nồi tăng quá cao, nồi sẽ ngăn không cho mở nắp và khi nhiệt cao quá mức nhà sản xuất cho phép nồi sẽ tự ngắt điện, nhằm đem lại sự an toàn cao nhất cho bạn.
Nồi áp suất điện tử Philips HD2103 thương hiệu Philips uy tín, chất lượng của Hà Lan, đa chức năng, nấu ăn nhanh chóng, được nhiều người tiêu dùng lựa chọn.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Nồi áp suất điện cơ Philips HD2103 (HD-2103) – 5.0 lít
| Hãng sản xuất | Philips |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại nồi | Nồi áp suất điện |
| Chức năng chính | Nấu cơm Nấu cháo Nấu soup Nấu canh Nấu sườn Nấu gà |
| Dung tích | 5 Lít |
| Công suất | 900 W |
| Chất liệu vỏ ngoài | Thép không gỉ |
| Chất liệu lòng nồi | Hợp kim |
| Nút điều khiển | Nút vặn |
| Màn hình hiển thị | Không |
| Van xả | 1 van chính |
| Đáy nồi | Van xả áp khi áp suất cao |
| Chế độ an toàn | Van xả áp suất cao tự động giảm áp an toàn, có hẹn giờ nấu tiện dụng |
| Tiện ích | Hẹn giờ tắt |
| Kích thước sản phẩm | 305 x 345 x 302 mm |
| Khối lượng | 4.4 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.