Review – Đánh Giá – Tổng Quan Nồi cơm điện Cuckoo CR0661 (CR-0661) – Nồi cơ, 1 lít, 800W
Đặc điểm nổi bật của Nồi cơm điện Cuckoo 1 lít CR- 0661







Thiết kế đẹp mắt, thời trang
Nồi cơm nắp gài Cuckoo CR- 0661 có màu cam trắng nổi bật, ấn tượng góp phần tăng thêm nét hiện đại, cá tính cho gian bếp nhà bạn. Nồi sử dụng nấu cơm, nấu xôi, làm bánh… tiện lợi.
Dung tích 1 lít, thích hợp sử dụng trong gia đình có từ 2 – 4 người
2 chế độ nấu “Cook” và giữ ấm “Warm”, tùy chỉnh nhanh bằng cần gạt
Khi cơm được nấu chín, nồi cơm nắp gài Cuckoo CR- 0661 sẽ tự động chuyển sang chế độ giữ ấm, đảm bảo cơm luôn nóng, ngon cho bạn thưởng thức mọi thời điểm.
Khay hứng nước thừa đảm bảo nước thừa không rơi ra ngoài, làm bẩn nồi
Có thể tháo rời giúp chúng ta làm sạch dễ dàng.
Lòng nồi hợp kim nhôm tráng men chống dính siêu bền
Chống trầy xước, an toàn, giúp cơm nấu tơi, không bám dính vào thành và đáy nồi, dễ dàng vệ sinh.
3 mâm nhiệt cùng công suất 500 W, nấu cơm chín nhanh
Không bị nhão, tiết kiệm thời gian, điện năng hiệu quả.
Mâm nhiệt ở trên đun nóng cho cơm ráo mặt
Van thoát hơi thông minh giữ lại vitamin trong gạo
Đảm bảo ổn định hơi nước trong nồi, cho cơm chín ngon.
Tặng kèm nồi có muỗng lấy cơm và cốc đong gạo tiện nấu nướng
Nồi cơm điện Cuckoo CR- 0661 thuộc thương hiệu Cuckoo nổi tiếng Hàn Quốc, được nhập khẩu trực tiếp từ Hàn Quốc. Sản phẩm làm từ nguyên liệu tốt, độ bền cao, sử dụng tiện lợi, nấu cơm và các món ăn ngon, bổ dưỡng, giá thành tốt.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Nồi cơm điện Cuckoo CR0661 (CR-0661) – Nồi cơ, 1 lít, 800W
| Hãng sản xuất | Cuckoo |
|---|---|
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Loại nồi cơm điện | Nồi cơ |
| Chức năng nấu | Nấu cơm, hâm nóng |
| Công suất | 500 W |
| Dung tích nồi | 1.0 Lít |
| Số người ăn | 2-4 Người |
| Chất liệu lòng nồi | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Điều khiển | Nút gạt |
| Màn hình hiển thị | Không |
| Dây điện | Dây rút vào thân nồi |
| Công nghệ nấu | 3D (Tỏa nhiệt từ 3 hướng) |
| Tiện ích | Có xửng hấp Nồi chống dính |
| Kích thước | 26 x 28 x 26 cm |
| Khối lượng | 1.5 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.