Review – Đánh Giá – Tổng Quan Nồi cơm điện Cuckoo CR1122 (CR-1122) – Nồi cơ, 2 lít, 650W
Đặc điểm sản phẩm
Nồi cơm điện Cuckoo có thân nồi phủ màu đỏ đô nổi bật, họa tiết ấn tượng giúp tăng thêm nét sang trọng từ mọi góc nhìn.
Đặc biệt, thân nồi làm bằng chất liệu thép không gỉ phủ sơn cao cấp bền bỉ kết hợp với lớp bông thủy tinh giữ nhiệt tối ưu giúp giữ ấm thức ăn lâu trong nồi đến 12 tiếng đồng hồ.
Nồi cơm nắp gài có công suất 650 W, 3 mâm nhiệt giúp nấu cơm chín nhanh, tiết kiệm điện.
Lòng nồi bằng hợp kim nhôm tráng men chống dính dày chắc, chống trầy, an toàn, nấu cơm tơi, ngon, dễ chùi rửa.
Dung tích 2 lít phục vụ tốt cho gia đình có từ 4 – 6 thành viên.
Lưu ý khi trải nghiệm nồi cơm điện
– Đặt nồi ngay ngắn, thăng bằng trên mặt bàn trước khi trải nghiệm.
– Hạn chế mở nắp nồi trong quá trình nồi hoạt động.
– Không dùng miếng chùi rửa sắc nhọn để cọ rửa lòng nồi.
Nồi cơm điện Cuckoo 2 lít CR-1122 thiết kế đẹp mắt, nấu ăn ngon, dễ sử dụng, thích hợp cho mọi gia đình hiện đại.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Nồi cơm điện Cuckoo CR1122 (CR-1122) – Nồi cơ, 2 lít, 650W
| Hãng sản xuất | Cuckoo |
|---|---|
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Loại nồi cơm điện | Nồi cơ |
| Chức năng nấu | Nấu cơm, hâm nóng |
| Công suất | 650 W |
| Dung tích nồi | 1.8 Lít |
| Số người ăn | 4-6 Người |
| Chất liệu lòng nồi | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Điều khiển | Nút gạt |
| Màn hình hiển thị | Không |
| Dây điện | Dây rút vào thân nồi |
| Công nghệ nấu | 1D (Toả nhiệt từ 1 hướng) |
| Tiện ích | Nồi cơm điện giữ ấm cơm lâu đến 10 tiếng đồng hồ |
| Kích thước | 29 x 30 x 28 cm |
| Khối lượng | 4.8 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.