Review – Đánh Giá – Tổng Quan Nồi cơm điện Cuckoo CR1413G (CR-1413G) – Nồi cơ, 2.5 lít, 800w
Thiết kế hiện đại
Nồi cơm điện Cuckoo 2.5 lít CR-1413G có thiết kế với kiểu dáng không chỉ hiện đại mà còn gọn nhẹ, phù hợp với mọi không gian nhà bếp khác nhau.

Công suất 800W nấu nhanh
Nồi CR-1413G Cuckoo 2.5 lít được trang bị hệ thống gia nhiệt ba chiều công suất 800W, hạt gạo hay các loại thực phẩm sẽ được nấu chín đều một cách tối ưu nhờ sức nóng đối lưu đều khắp thể tích nồi.

Dung tích 2.5L
Nồi 2.5 lít CR-1413G có thể tích chứa đựng bên trong lớn lên đến 2.5 lít, nấu được từ 1.7kg gạo cho chúng ta thoả sứ chế biến thức ăn cho gia đình.

Lòng nồi chống dính cao cấp
Lòng nồi được làm từ lớp chống dính cao cấp, an toàn với sức khoẻ, không sản sinh chất độc hại khi đun nấu, dễ dàng vệ sinh

Nguồn: Sưu tầm
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Nồi cơm điện Cuckoo CR1413G (CR-1413G) – Nồi cơ, 2.5 lít, 800w
| Hãng sản xuất | Cuckoo |
|---|---|
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Loại nồi cơm điện | Nồi cơ |
| Chức năng nấu | Nấu cơm, hâm nóng |
| Công suất | 800 W |
| Dung tích nồi | 2 Lít |
| Số người ăn | 6-8 Người |
| Chất liệu lòng nồi | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Điều khiển | Nút gạt |
| Màn hình hiển thị | Không |
| Dây điện | Dây rút vào thân nồi |
| Công nghệ nấu | 1D (Toả nhiệt từ 1 hướng) |
| Tiện ích | Ủ ấm 3D |
| Kích thước | 30 x 32 x 29 cm |
| Khối lượng | 4.1 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.