Review – Đánh Giá – Tổng Quan Nồi cơm điện Happy Cook HC-300 – Nồi cơ, 3.0 lít, 650W
Kiểu dáng trang nhã với dung tích 3 lít đủ nấu cơm cho gia đình
Công nghệ nấu 1D kết hợp công suất 650W giúp nấu cơm chín nhanh, tiết kiệm thời gian và điện năng
Lòng nồi 2 lớp hợp kim nhôm phủ chống dính dày 1.281 mm giúp cơm không bị cháy
Xem thêm: .
này sử dụng dễ dàng chỉ với một nút gạt
có van thoát hơi thông minh điều khiển quá trình thoát hơi nước, giúp giữ lại dưỡng chất có trong gạo
được nhập khẩu trực tiếp từ Indonesia, được thiết kế và gia công một cách kỹ càng nhất trước khi đến với người tiêu dùng.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Nồi cơm điện Happy Cook HC-300 – Nồi cơ, 3.0 lít, 650W
| Hãng sản xuất | Happycook |
|---|---|
| Xuất xứ | Indonesia |
| Loại nồi cơm điện | Nồi cơ |
| Chức năng nấu | Nấu cơm, hâm nóng |
| Công suất | 650 W |
| Dung tích nồi | 3 Lít |
| Số người ăn | 5-7 Người |
| Chất liệu lòng nồi | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Điều khiển | Nút gạt |
| Màn hình hiển thị | Không |
| Dây điện | Cố định với thân nồi |
| Công nghệ nấu | 3D (Toả nhiệt từ 3 hướng) |
| Độ dày lòng nồi | 1.3 mm |
| Kích thước | 33 x 31 x 31 cm |
| Khối lượng | 3.9 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.