Review – Đánh Giá – Tổng Quan Nồi cơm điện Kalite 1.8 lít KL-619
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Nồi cơm điện Kalite 1.8 lít KL-619
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Chức năng nấu | Nấu cơm, hầm gà, làm bánh, nấu chè, nấu soup,… |
| Công suất | 700 W |
| Dung tích nồi | 1.8 Lít |
| Chất liệu lòng nồi | Phủ 2 lớp chống dính Teflon |
| Màn hình hiển thị | Không |
| Dây điện | Có thể tháo rời |
| Công nghệ nấu | 3D (Tỏa nhiệt từ 3 hướng) |
| Tiện ích | Thiết kế hiện đại, độc đáo, dễ dàng vệ sinh |
| Kích thước | 32.5 x 29 x 26 cm |
| Khối lượng | 4 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.