Review – Đánh Giá – Tổng Quan Nồi cơm điện nắp gài Sunhouse MaMa SHD8665G – 1.8L
Nồi cơm điện Sunhouse Mama SHD8665B sở hữu , công suất 700W giúp cơm chín nhanh, tiết kiệm điện
Xem thêm: .
Cơm chín đều, chín ngon nhờ mâm nhiệt lớn cùng thiết kế lòng nồi dạng niêu tăng khả năng tiếp nhận nhiệt
có khả năng giữ ấm cơm lâu nhờ công nghệ ủ ấm 3D giúp cơm nóng lâu hơn, sẵn sàng phục vụ bữa ăn gia đình.
Chất liệu lòng nồi bằng hợp kim nhôm phủ chống dính Ceramic, bền bỉ, an toàn với độ dày 1.965 mm
Cấu tạo bao gồm: lớp phủ bảo vệ tăng độ bền chống dính, lớp chống dính kép Ceramic tăng cường chống dính, lớp phủ Anode tăng độ bền cứng, lớp hợp kim nhôm truyền nhiệt nhanh, lớp phủ Anode, lớp sơn tĩnh điện giúp hấp thụ và giữ nhiệt lâu hơn.
Xem thêm: .
Bảng điều khiển nút gạt đơn giản, dễ dàng điều chỉnh 2 chức năng nấu và giữ ấm
dung tích 1.8 lít thích hợp phục vụ cho gia đình 4 – 6 người ăn
Thiết kế trang nhã, sang đẹp và tiện dụng, giúp tô điểm cho không gian bếp gia đình
của thương hiệu uy tín Sunhouse – Việt Nam, thiết kế đẹp mắt, sử dụng đơn giản, cấu tạo bền bỉ và nấu cơm ngon, là sự lựa chọn tốt cho gian bếp nhà bạn.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Nồi cơm điện nắp gài Sunhouse MaMa SHD8665G – 1.8L
| Hãng sản xuất | Sunhouse |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại nồi cơm điện | Nồi cơ |
| Chức năng nấu | Nấu cơm, hâm nóng |
| Công suất | 900 W |
| Dung tích nồi | 1.8 Lít |
| Số người ăn | 4-6 Người |
| Chất liệu lòng nồi | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Điều khiển | Nút gạt |
| Màn hình hiển thị | Không |
| Dây điện | Có thể tháo rời |
| Công nghệ nấu | 1D (Toả nhiệt từ 1 hướng) |
| Tiện ích | Van thoát hơi thông minh, hạn chế đọng nước |
| Độ dày lòng nồi | 2 mm |
| Số mâm nhiệt | 1 mâm nhiệt |
| Khối lượng | 3.7 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.