Review – Đánh Giá – Tổng Quan Nồi cơm điện Sharp KS-COM186EV – 1.8L
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Nồi cơm điện Sharp KS-COM186EV – 1.8L
| Hãng sản xuất | Sharp |
|---|---|
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Loại nồi cơm điện | Nồi điện tử |
| Chức năng nấu | Đa chức năng |
| Công suất | 830 W |
| Dung tích nồi | 1.8 Lít |
| Số người ăn | 4-6 Người |
| Chất liệu lòng nồi | Hợp kim nhôm tráng men chống dính |
| Điều khiển | Nút nhấn |
| Màn hình hiển thị | Có |
| Dây điện | Có thể tháo rời khỏi nồi |
| Công nghệ nấu | 2D (Toả nhiệt từ 2 hướng) |
| Tiện ích | Hẹn giờ nấu 15 giờ |
| Số mâm nhiệt | 3 mâm nhiệt |
| Kích thước | 40.7 x 29.2 x 26.3 cm |
| Khối lượng | 4.24 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.