Review – Đánh Giá – Tổng Quan Nồi cơm điện Sharp KSH-D1010 nồi cơm công nghiệp 10 lít
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Nồi cơm điện Sharp KSH-D1010 nồi cơm công nghiệp 10 lít
| Hãng sản xuất | Sharp |
|---|---|
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Công suất | 2750 W |
| Dung tích nồi | 10 Lít |
| Chất liệu lòng nồi | Hợp kim nhôm |
| Điều khiển | Nút gạt |
| Màn hình hiển thị | Không |
| Dây điện | Có thể tháo rời |
| Công nghệ nấu | 1D (Toả nhiệt từ 1 hướng) |
| Tiện ích | Giữ ấm tới 5h |
| Số mâm nhiệt | 1 mâm nhiệt |
| Kích thước | 57.1 x 53.2 x 35.9 cm |
| Khối lượng | 12.5 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.