Review – Đánh Giá – Tổng Quan Nồi cơm điện Sharp nắp gài N181ETV 1,8 lít
Thân nồi có nhiều họa tiết đẹp mắt cùng dung tích 1.8 lít đủ cơm cho gia đình 4 – 6 người

Lòng nồi cơm điện Sharp KS-N181ETV “SL” bằng hợp kim nhôm chống dính nấu cơm chín đều, tơi xốp không bị dính thành nồi, dễ dàng vệ sinh

Nồi có 2 mâm nhiệt truyền nhiệt đều giúp cơm nhanh chín và không bị nhão, tiết kiệm điện tối đa

Dễ dàng sử dụng chỉ với một nút bật

Nồi cơm điện nắp gài Sharp 1.8 lít KS-N181ETV thương hiệu uy tín Nhật Bản chất lượng vượt trội, được nhiều người tin dùng.
Nguồn: Internet
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Nồi cơm điện Sharp nắp gài N181ETV 1,8 lít
| Hãng sản xuất | Sharp |
|---|---|
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Công suất | 700 W |
| Dung tích nồi | 1.8 Lít |
| Số người ăn | 4-6 Người |
| Chất liệu lòng nồi | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Điều khiển | Nút nhấn |
| Màn hình hiển thị | Không |
| Dây điện | Dây rút vào thân nồi |
| Công nghệ nấu | 2D (Toả nhiệt từ 2 hướng) |
| Tiện ích | Có xửng hấp |
| Kích thước | 30.8 x 28.5 x 30.6 cm |
| Khối lượng | 3.1 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.