Review – Đánh Giá – Tổng Quan Nồi cơm điện Toshiba RC-10JH1NV(P) – 1 lít
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Nồi cơm điện Toshiba RC-10JH1NV(P) – 1 lít
| Hãng sản xuất | Toshiba |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại nồi cơm điện | Nồi cơ |
| Công suất | 500 W |
| Dung tích nồi | 1.0 Lít |
| Số người ăn | 2-4 Người |
| Chất liệu lòng nồi | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Điều khiển | Nút gạt |
| Màn hình hiển thị | Không |
| Dây điện | Có thể tháo rời |
| Công nghệ nấu | 1D (Toả nhiệt từ 1 hướng) |
| Tiện ích | Có xửng hấp |
| Số mâm nhiệt | 1 mâm nhiệt |
| Kích thước | 25.5 x 25.4 x 24 cm |
| Khối lượng | 1.9 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.