Review – Đánh Giá – Tổng Quan Nồi cơm điện Toshiba RC-10NMF (RC10NMF) – Nồi điện tử, 1.0 lít
Đặc điểm nổi bật của Nồi cơm điện Toshiba 1 lít RC-10NMF(WT)VN






Kiểu dáng đẹp, dung tích 1 lít thích hợp gia đình 2 – 4 người ăn
Nồi cơm điện tử Toshiba RC-10NMF(WT)V thương hiệu Nhật Bản, thiết kế nhỏ gọn, đẹp mắt với màu trắng sang trọng.
Lòng nồi nhôm dập chống dính với độ dày lên đến 4 mm
Dày gấp 3 so với các nồi thông thường, nặng, bền và giữ ấm tốt hơn, đặc biệt có thể vo gạo trực tiếp trong nồi mà không làm bong tróc lớp chống dính.
3 mâm nhiệt làm cơm chín đều, không bị nhão
Nấu được nhiều món ăn ngon
Nồi cơm điện Toshiba với nhiều chế độ nấu tự động được cài sẵn: Nấu cơm trắng, nấu cơm nhanh (trong khoảng 30 – 40 phút), hấp, lên men, làm bánh bông lan, nấu súp, luộc trứng, hâm súp, nấu cơm trộn, nấu cháo.
Điều chỉnh chế độ nấu bằng bảng điều khiển điện tử và màn hình hiển thị.
Nắp trong tháo rời được, dễ vệ sinh
Hẹn giờ nấu tiện dụng
Chế độ hẹn giờ nấu cơm tiện dụng cho gia đình bận rộn, đi làm hay đi học không được trang bị thời gian nấu cơm đúng bữa, chiều về tới nhà là có cơm vừa nấu xong nóng hổi.
Giữ ấm lâu, không làm cơm thiu, cơm vẫn dẻo mềm như vừa mới nấu
Van thoát hơi giữ lại dưỡng chất
Hạn chế hơi nước thoát ra, giúp cơm ngon hơn và giữ lại vitamin có sẵn trong gạo, có thể tháo ra để vệ sinh.
Nồi cơm điện tử Toshiba với nhiều tính năng cùng mức giá hấp dẫn phù hợp với mức thu nhập của nhiều gia đình trẻ. Đây là chiếc nồi cơm điện tử bán chạy nhất trong nhiều năm liền của Điện máy XANH.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Nồi cơm điện Toshiba RC-10NMF (RC10NMF) – Nồi điện tử, 1.0 lít
| Hãng sản xuất | Toshiba |
|---|---|
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Loại nồi cơm điện | Nồi điện tử |
| Chức năng nấu | Nấu cơm Hâm nóng Hâm soup Nấu nhanh Nấu súp Luộc trứng Hấp Lên men Làm bánh |
| Công suất | 560 W |
| Dung tích nồi | 1.0 Lít |
| Số người ăn | 2-4 Người |
| Chất liệu lòng nồi | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Điều khiển | Nút nhấn có màn hình hiển thị |
| Màn hình hiển thị | Có |
| Dây điện | Có thể tháo rời khỏi nồi |
| Công nghệ nấu | 3D (Toả nhiệt từ 3 hướng) |
| Tiện ích | Có xửng hấp, Hẹn giờ nấu |
| Độ dày lòng nồi | 4 mm |
| Số mâm nhiệt | 3 mâm nhiệt |
| Kích thước | 24 x 21 x 33 cm |
| Khối lượng | 2 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.