Review – Đánh Giá – Tổng Quan Quạt bàn Tiross TS910 (TS-910) – 40W
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Quạt bàn Tiross TS910 (TS-910) – 40W
| Hãng sản xuất | Tiross |
|---|---|
| Xuất xứ | Malaysia |
| Loại quạt | Quạt để bàn |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 40 W |
| Chức năng | Làm mát |
| Số cánh | 3 cánh |
| Đường kính cánh quạt | 40 cm |
| Tốc độ gió | 3 mức gió |
| Bảng điểu khiển | Nút nhấn |
| Tiện ích | Vận hành êm ái Tiết kiệm điện năng Thiết kế phù hợp với mọi không gian |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.