Review – Đánh Giá – Tổng Quan Quạt đứng lửng Tiross TS-958
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Quạt đứng lửng Tiross TS-958
| Hãng sản xuất | Tiross |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại quạt | Quạt cây – đứng |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 50 W |
| Chức năng | Làm mát |
| Số cánh | 4 cánh |
| Đường kính cánh quạt | 16 cm |
| Tốc độ gió | 3 mức gió |
| Bảng điểu khiển | Nút vặn |
| Tiện ích | Điều khiển bằng núm vặn Dễ dàng vệ sinh Tiết kiệm điện |
| Kích thước | 460 x 210 x 795 mm |
| Trọng lượng | 4 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.