Review – Đánh Giá – Tổng Quan Quạt sạc để bàn USB Tiross TS2282
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Quạt sạc để bàn USB Tiross TS2282
| Hãng sản xuất | Tiross |
|---|---|
| Loại quạt | Quạt tích điện |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 5 W |
| Chức năng | Làm mát |
| Số cánh | 5 cánh |
| Tốc độ gió | 3 mức gió |
| Bảng điểu khiển | Nút nhấn |
| Tiện ích | Hẹn giờ tắt Pin 4000mAh, Thời gian sạc 4 tiếng |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.