Review – Đánh Giá – Tổng Quan Quạt sạc Tiross TS2281
Ưu điểm nổi bật của quạt sạc cầm tay USB ngoài trời Tiross TS2281
- có kích thước 213 x 106 x 43 mm, thiết kế dạng cầm tay, để bàn hoặc treo tường.
- có thể chỉnh hướng gió với góc 115 độ.
- Quạt tích điện có công suất 3W, dùng điện thế pin 3.7V, dung lượng pin 4.000 mAh (2 x 2.000 mAh) cho thời gian sử dụng lâu hơn.
- Quạt sạc cầm tay Tiross TS2281 có 3 tốc độ điều chỉnh gió cho hiệu quả làm mát hơn.
- có nguồn điện sạc DC 5V 1A, sạc qua cổng USB Type C.
- Quạt có 2 màu: Trắng, gold để lựa chọn.


Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Quạt sạc Tiross TS2281
| Hãng sản xuất | Tiross |
|---|---|
| Loại quạt | Quạt tích điện |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 3 W |
| Chức năng | Làm mát |
| Số cánh | 5 cánh |
| Tốc độ gió | 3 mức gió |
| Bảng điểu khiển | Nút nhấn |
| Tiện ích | Pin 4000 mAh |
| Kích thước | 213 x 106 x 43 mm |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.