Review – Đánh Giá – Tổng Quan Quạt tản Hatari HT-PS20M1
Giới thiệu: Quạt tản Hatari HT-PS20M1, đen-Thailand
- Quạt tản Hatari HT-PS20M1 có kiểu dáng sang trọng hiện đại
- Tạo luồng gió mát tự nhiên, mang lại cảm giác thoải mái cho người dùng.
- Lồng quạt được sơn bằng chất hỗn hợp sáng bóng chống rỉ
- Quạt tản Hatari HT-PS20M1 khi chạy tạo ra luồng gió đều và ổn định, vận hành êm ái.
- Có 3 tốc độ gió: Thấp – Trung bình – Cao tùy chỉnh bằng nút bấm theo từng thời điểm khác nhau.
- Khu vực gió tản rộng, không có tiếng ồn
- Công suất 19W
- Sải cánh 200mm
- Trọng lượng 1.7 Kg
- Lưu lượng gió 0.9 m3/phút/W
- Nguồn điện: 220V, 50Hz

Quạt tản có kiểu dáng sang trọng hiện đại
Quạt tản Hatari HT-PS20M1 tạo luồng gió mát tự nhiên, mang lại cảm giác thoải mái cho người dùng.

Lồng quạt được sơn bằng chất hỗn hợp sáng bóng chống rỉQuạt tản Hatari HT-PS20M1 khi chạy tạo ra luồng gió đều và ổn định, vận hành êm ái.

3 tốc độ gió
Có 3 tốc độ gió: Thấp – Trung bình – Cao tùy chỉnh bằng nút bấm theo từng thời điểm khác nhau. Khu vực gió tản rộng, không có tiếng ồn

Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Quạt tản Hatari HT-PS20M1
| Hãng sản xuất | Hatari |
|---|---|
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Loại quạt | Quạt hộp |
| Công suất | 19 W |
| Chức năng | Làm mát |
| Số cánh | 3 cánh |
| Đường kính cánh quạt | 20 cm |
| Tốc độ gió | 3 mức gió |
| Bảng điểu khiển | Nút nhấn |
| Tiện ích | Thiết kế nhỏ gọn Hoạt động khá êm ái |
| Kích thước | 310 x 320 x 310 mm |
| Trọng lượng | 1.9 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.