Review – Đánh Giá – Tổng Quan Quạt tích điện Tiross TS9171
Ưu điểm nổi bật của quạt tích điện Tiross TS9171
là một trong có thể sử dụng ở ngoài trời mà không lo mưa gió như mang theo dã ngoại, đi du lịch, kinh doanh, câu cá… giúp bạn tận hưởng không khí mát ở bất kỳ nơi đâu.

Hình ảnh quạt tích điện Tiross TS9171
Quạt sạc dùng pin có dung lượng 7.500 mAh, có thể sạc lại, 3 cánh quạt được làm bằng nhôm với đường kính 25cm. TS9171 sử dụng động cơ không chổi than độ bền cao, vận hành bền bỉ. Mô tơ không chổi than sẽ giảm tối đa ma sát, kiểm soát tốc độ tương đối chuẩn.
>> Xem thêm:

Quạt tích điện có sải cánh 25cm
Quạt trang bị mô tơ DC có độ ồn nhỏ hơn mô tơ AC. Lồng quạt có thể quay tùy chỉnh hướng lên hoặc xuống. Quạt điều chỉnh tốc độ gió bằng núm vặn chiết áp.
Quạt còn có đèn cảnh báo pin ở 3 trạng thái: 100%, 60% và 30%

Bộ phận điều khiển của quạt
thiết kế đạt tiêu chuẩn IPX4 chống nước tốt. Nếu đang sử dụng mà gặp mưa bạn cũng sẽ không phải lo lắng, có thể sử dụng dưới mọi thời tiết khắc nghiệt.

Quạt tích điện có khả năng chống nước
Chân đế quạt thiết kế chắc chắn, trọng lượng nặng khoảng 2.5kg nên dễ xách tay di chuyển. Quạt hoạt động với công suất 10W, thời gian sạc pin khoảng 2.5 – 3 giờ, thời gian sử dụng từ 5 – 24 tiếng tùy thuộc vào tốc độ sử dụng.

>> Tìm hiểu:

Quạt sạc có quai xách di chuyển
TS9171 sử dụng nguồn điện áp sạc là 110V – 240V/50Hz – 60Hz.

Kích thước hộp bảo quản

Lồng quạt dễ chỉnh xoay 360 độ
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Quạt tích điện Tiross TS9171
| Hãng sản xuất | Tiross |
|---|---|
| Loại quạt | Quạt tích điện |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 10 W |
| Chức năng | Làm mát |
| Số cánh | 3 cánh |
| Đường kính cánh quạt | 25 cm |
| Tiện ích | Dung lượng pin: 7500 mAh Thời gian sạc: 2.5 – 3h Hoạt động: 5 – 24h tuỳ theo tốc độ quạt |
| Kích thước | 368 x 153 x 325 mm |
| Trọng lượng | 2.5 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.