Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi LG UHD AI 4K 75 inch 75UA841CPSA
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi LG UHD AI 4K 75 inch 75UA841CPSA
| Hãng sản xuất | LG |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 75 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) pixels |
| Xuất xứ | Indonesia |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.1 |
| Kết nối internet | Cổng LAN, Wifi |
| Cổng HDMI | 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Hệ điều hành, giao diện | webOS 25 |
| Ứng dụng có sẵn | Netflix YouTube FPT Play |
| Remote thông minh | Magic Remote |
| Điều khiển bằng giọng nói | LG Voice Search – tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Ứng dụng LG ThinQ |
| Tính năng khác | Tích hợp MS Copilot Trình duyệt web toàn màn hình Multi View chia nhỏ màn hình tivi Các tính năng AI (AI Agent, AI Concierge, AI Chatbot, AI Search) |
| Công nghệ hình ảnh | Bộ xử lý α7 AI Processor 4K Gen8 HLG HDR10 Dynamic Tone Mapping FilmMaker Mode 4K Super Upscaling Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Chế độ game HGiG 4K Expression Enhancer |
| Tần số quét thực | 60 Hz |
| Công nghệ âm thanh | Điều chỉnh âm thanh tự động AI Acoustic Tuning Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync TV Sound Mode Share α7 AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix) WOW Orchestra Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Số lượng loa | 2 loa |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 166.8 x 103.1 x 34.4 cm |
| Trọng lượng có chân | 24 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 166.8 x 96 x 5.98 cm |
| Trọng lượng không có chân | 23.5 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.