Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi OLED evo LG 4K 97 inch 97G5PSA
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi OLED evo LG 4K 97 inch 97G5PSA
| Hãng sản xuất | LG |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 97 inch |
| Độ phân giải | 4K – UHD (3840 x 2160) pixels |
| Loại màn hình | Tấm nền: OLED Evo |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Bluetooth | Có |
| Kết nối internet | Wi-Fi LAN |
| Cổng HDMI | 4 cổng |
| USB | 3 cổng |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Hệ điều hành, giao diện | webOS 25 |
| Ứng dụng có sẵn | YouTube Netflix Galaxy Play (Fim+) FPT Play TV 360 VieON |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | LG ThinQ AirPlay 2 Google Cast |
| Remote thông minh | Magic Remote |
| Điều khiển bằng giọng nói | Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition LG Voice Search – tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt Alexa (Chưa có tiếng Việt) |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Ứng dụng LG ThinQ |
| Công nghệ hình ảnh | α11 AI Super Upscaling 4K Điều chỉnh độ sáng tự động AI Brightness OLED Dynamic Tone Mapping Pro HLG HDR10 Dolby Vision FilmMaker Mode Dải màu rộng OLED Color Công nghệ điểm ảnh Pixel Dimming Đồng bộ khung hình/tần số quét chơi game VRR Chuyển động mượt OLED Motion Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Chế độ game HGiG HDR Expression Enhancer Độ trễ phản hồi hình ảnh (gaming) dưới 0.1 ms AI Picture Pro AI Emotional Remastering 4K Expression Enhancer 10 chế độ hình ảnh |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý α11 AI Processor 4K Gen2 |
| Tần số quét thực | 120 Hz |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Atmos Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro AI Voice Remastering |
| Tổng công suất loa | 60W |
| Số lượng loa | 5 |
| Kích thước không chân, treo tường | 215.5 x 123 x 2.82 cm |
| Trọng lượng không có chân | 57 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.