Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi QLED Asher 4K UHD 55 inch A-55GQ7900
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi QLED Asher 4K UHD 55 inch A-55GQ7900
| Hãng sản xuất | Asher |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 55 inch |
| Độ phân giải | 4K – UHD (3840 x 2160) pixels |
| Loại màn hình | QLED |
| Bluetooth | Có |
| Kết nối internet | Cổng LAN, Wifi |
| Ứng dụng có sẵn | Google Play |
| Tích hợp đầu thu kỹ thuật số | DVB-C/T/T2 |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Có |
| Remote thông minh | Có |
| Điều khiển bằng giọng nói | Có |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Có |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Atmos |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 122.6 x 21.2 x 76.7 cm |
| Kích thước không chân, treo tường | 122.6 x 8.9 x 70.9 cm |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.