Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi Samsung 4K 50 inch 50BEF-H
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi Samsung 4K 50 inch 50BEF-H
| Hãng sản xuất | Samsung |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 50 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) pixels |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bluetooth | Bluetooth 5.2 |
| Kết nối internet | Cổng LAN, Wifi |
| Cổng HDMI | 3 cổng |
| USB | 1 cổng |
| Hệ điều hành, giao diện | Tizen |
| Tích hợp đầu thu kỹ thuật số | DVB-T2C |
| Công nghệ hình ảnh | Crystal Processor 4K, HDR10+ |
| Kích thước không chân, treo tường | 112.03 x 64.7 x 6 cm |
| Trọng lượng không có chân | 9.5 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.