Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi Samsung 4K 75 Inch UA75U8550F
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi Samsung 4K 75 Inch UA75U8550F
| Hãng sản xuất | Samsung |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 75 inch |
| Độ phân giải | 3840 x 2160 pixels |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Bluetooth | Có |
| Kết nối internet | Wifi, LAN |
| Cổng HDMI | 3 Cổng |
| USB | 1 Cổng |
| Hệ điều hành, giao diện | Tizen |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Mobile to TV, Sound Mirroring, Wireless TV On |
| Remote thông minh | Điều khiển sử dụng năng lượng mặt trời |
| Điều khiển bằng giọng nói | Trợ lý ảo Bixby |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | SmartThings |
| Công nghệ hình ảnh | HDR, HDR 10+, 4K Upscaling, Motion Xcelerator |
| Bộ xử lý | Crystal Processor 4K |
| Tần số quét thực | 50Hz |
| Công nghệ âm thanh | OTS Lite, Q-Symphony |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Số lượng loa | 2 |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 166.8 x 100.5 x 28 cm |
| Trọng lượng có chân | 22.8 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 166.8 x 95.78 x 7.7 cm |
| Trọng lượng không có chân | 22.4 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.