Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi Samsung 4K 85 inch UA85U8000F
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi Samsung 4K 85 inch UA85U8000F
| Hãng sản xuất | Samsung |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 85 inch |
| Độ phân giải | 4K – UHD (3840 x 2160) pixels |
| Loại màn hình | LED |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Bluetooth | Có |
| Kết nối internet | Cổng LAN, Wifi |
| Cổng HDMI | 3 cổng |
| USB | 2 cổng |
| Hệ điều hành, giao diện | Tizen |
| Ứng dụng có sẵn | YouTube, Netflix, Prime Video… |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | AirPlay 2 Tap View |
| Điều khiển bằng giọng nói | Bixby tiếng Việt |
| Công nghệ hình ảnh | Dynamic Crystal Color |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý Crystal 4K |
| Công nghệ âm thanh | Motion Xcelerator OTS Lite |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 190.09 x 115.3 x 39.47 cm |
| Trọng lượng có chân | 43.5 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 190.09 x 108.61 x 2.69 cm |
| Trọng lượng không có chân | 41.5 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.