Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi Samsung 55U8000F UHD 4K 55 inch
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi Samsung 55U8000F UHD 4K 55 inch
| Hãng sản xuất | Samsung |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 55 inch |
| Độ phân giải | 4K UltraHD (3840×2160) pixels |
| Loại màn hình | LED viền kết hợp Dual LED |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Bluetooth | Có |
| Kết nối internet | LAN, Wifi |
| Cổng HDMI | 3 cổng |
| USB | 1 cổng |
| Hệ điều hành, giao diện | One UI Tizen |
| Ứng dụng có sẵn | YouTube Netflix FPT Play TV 360 VieON |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | TapView AirPlay 2 Screen Mirroring |
| Remote thông minh | Điều khiển One Remote Control |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt trên YouTube Trợ Lý ảo Google Tiếng Việt, Bixby Trợ lý ảo Google Assistant Nhận dạng giọng nói qua Remote |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | SmartThings |
| Kết nối Bàn phím, chuột | Có |
| Công nghệ hình ảnh |
HDR Hỗ trợ HDR+ UHD Dimming Motion Xcelerator 4K Upscaling Contrast Enhancer Auto Game Mode (ALLM) HGiG |
| Bộ xử lý | Crystal Processor 4K |
| Tần số quét thực | 50Hz |
| Công nghệ âm thanh | Q-Symphony OTS Lite Adaptive Sound |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Số lượng loa | 2 |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 122.46 x 75.91 x 19.9 cm |
| Trọng lượng có chân | 9.9 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 122.46 x 70.78 x 7.66 cm |
| Trọng lượng không có chân | 9.6 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.