Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi Samsung Neo QLED 4K 98 inch QA98QN90F
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi Samsung Neo QLED 4K 98 inch QA98QN90F
| Hãng sản xuất | Samsung |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi Neo QLED |
| Kích thước màn hình | 98 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) pixels |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Kết nối internet | Cổng LAN, Wifi |
| Cổng HDMI | 4 cổng |
| USB | 3 cổng |
| Hệ điều hành, giao diện | Tizen |
| Ứng dụng có sẵn | Netflix YouTube FPT Play VTV Go TV360 Galaxy Play, K+ |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Multi View |
| Remote thông minh | Điều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote |
| Điều khiển bằng giọng nói | Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby : Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | SmartThings |
| Tính năng khác | Universal Gestures Art Store Quick Remote |
| Công nghệ hình ảnh | Quantum Matrix Technology Plus Glare Free Supersize Picture Enhancer Real Depth Enhancer Pro Neo Quantum HDR+ (50” Neo Quantum HDR) Auto HDR Remastering Pro Ultimate UHD Dimming Wide Viewing Angle Professional Calibration EyeComfort Mode Color Booster Pro AI Generative Wallpaper |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý AI NQ4 3.0 |
| Tần số quét thực | 100Hz (Up to 165Hz) |
| Công nghệ âm thanh | Object Tracking Sound Plus với Dolby Atmos (OTS +) Active Voice Amplifier Pro Adaptive Sound Pro Q-symphony Next Far field voice |
| Tổng công suất loa | 2 loa |
| Số lượng loa | 60W |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 218.51 x 130.59 x 36.49 cm |
| Trọng lượng có chân | 70.6 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 218.51 x 124.93 x 3.11 cm |
| Trọng lượng không có chân | 61.4 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.