Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi Samsung UHD 4K 75 inch 75U8000F
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi Samsung UHD 4K 75 inch 75U8000F
| Hãng sản xuất | Samsung |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 75 inch |
| Độ phân giải | 3840×2160 pixels |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Bluetooth | Có |
| Kết nối internet | WiFi. LAN |
| Cổng HDMI | 3 cổng |
| USB | 2 cổng |
| Hệ điều hành, giao diện | Tizen OS |
| Ứng dụng có sẵn | Web Browser Netflix YouTube |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Sound Mirroring |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt trên YouTube Điều khiển giọng nói Bixby Tiếng Việt |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | SmartThings |
| Kết nối Bàn phím, chuột | Có |
| Tính năng khác | Chơi game trên tivi Trợ lý ảo Bixby (Tizen OS) Tìm kiếm bằng giọng nói (có hỗ trợ tiếng Việt) Chiếu điện thoại lên TV (không dây) Điều khiển được bằng điện thoại |
| Công nghệ hình ảnh | Crystal Processor 4K HDR (High Dynamic Range) HDR 10+ UHD Dimming Contrast Enhancer |
| Công nghệ âm thanh | Adaptive Sound Q – Symphony Object Tracking Sound – OTS Lite |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Số lượng loa | 2 |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 166.81 x 100.59 x 28 cm |
| Kích thước không chân, treo tường | 166.81 x 95.78 x 7.7 cm |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.