Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi Toshiba Full HD 43 inch 43E31RP
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi Toshiba Full HD 43 inch 43E31RP
| Hãng sản xuất | Toshiba |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 43 inch |
| Độ phân giải | Full HD pixels |
| Loại màn hình | Đèn nền: Direct LED, Tấm nền: VA LCD |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Kết nối internet | Cổng LAN, Wifi |
| Cổng HDMI | HDMI x 2, HDMI eARC |
| USB | USB x 2 |
| Cổng xuất âm thanh | Cổng Optical x 1 |
| Hệ điều hành, giao diện | VIDAA TV |
| Ứng dụng có sẵn | Netflix YouTube FPT Play VTV Go TV360 Galaxy Play, K+ |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Airplay 2 DLNA Miracast Content sharing |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm bằng giọng nói thông qua ứng dụng VIDAA kết nối trên điện thoại |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Ứng dụng VIDAA |
| Tính năng khác | Tìm kiếm bằng giọng nói thông qua ứng dụng VIDAA kết nối trên điện thoại |
| Công nghệ hình ảnh | Picture optiminer Color re master Contrast booster Game mode |
| Tần số quét thực | 60Hz |
| Công nghệ âm thanh | DTS Virtual X REGZA POWER AUDIO |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 96.0 x 58.8 x 18.6 cm |
| Trọng lượng có chân | 5.5 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 96.0 x 55.9 x 7.7 cm |
| Trọng lượng không có chân | 5.4 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.