Review – Đánh Giá – Tổng Quan Tủ đông Alaska 2 ngăn 550 lít BCD5568C
Hệ thống làm lạnh bằng dàn lạnh ống đồng
– Lòng tủ đông Alaska BCD-5568C – 550L được làm từ thép sơn tĩnh điện
– Đột phá công nghệ sử dụng Gas R600A, tiết kiệm 40% điện năng.
– Compressor làm lạnh nhanh, tiết kiệm điện
– Lỗ thoát nước dể dàng vệ sinh
– Có giỏ bên trong tủ , tiện lợi cho việc phân loại sản phẩm bên trong tủ
– Khóa an toàn
– Bánh xe chịu lực dể dàng di chuyển mọi hướng
– Cửa kiếng lùa bên trong
– Lòng tủ được làm từ chất liệu nhôm
| Model | BCD-5568C |
| Nhiệt độ | ≤ 18ºC, -5 ~ 9ºC |
| Điện năng tiêu thụ | 0.88kW.h/24h |
| Dòng điện | 220V/50Hz |
| Kích thước (WxDxH)mm |
1356x670x908
|
| Trọng lượng | 61 Kg |
| Gas | R600a |
| Công suất | 130W |
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Tủ đông Alaska 2 ngăn 550 lít BCD5568C
| Hãng sản xuất | Alaska |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Dung tích | 550 lít |
| Điện năng tiêu thụ | 0.71 kWh/ngày |
| Số cửa | 2 cửa |
| Số ngăn | 1 ngăn đông, 1 ngăn mát |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Nhiệt độ ngăn mát | -5 ~ 9 ºC |
| Nhiệt độ ngăn đông | ≤-18 ºC |
| Công nghệ làm lạnh | Làm lạnh gián tiếp |
| Chất liệu dàn lạnh | Đồng |
| Chất liệu cửa tủ | Nhựa |
| Chất liệu lòng tủ | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Loại Gas | R-600A |
| Tiện ích | Khóa an toàn Bánh xe di chuyển |
| Kích thước | 1356 x 740 x 908 mm |
| Trọng lượng | 61 kg |
| Chất liệu thân tủ | Thép sơn tĩnh điện |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.