Review – Đánh Giá – Tổng Quan Tủ đông Funiki – Hòa Phát 4 ngăn 106 lít HUF300SR1
Giới thiệu tủ đông đứng Hòa Phát 106 lít HUF-300SR1 nhôm (R134A) (4 ngăn) (2020)
- Dung tích sử dụng 106 lít
- Loại 1 chế độ (Đông), 1 cánh mở tiện lợi
- Môi chất lạnh R134a làm lạnh nhanh, sâu
- Máy nén chất lượng cao vận hành êm, làm lạnh nhanh.
HUF-300SR1 nhôm (R134A) (4 ngăn) (2020) là dòng 4 ngăn mới nhất hiện nay của thương hiệu . Tủ được sản xuất trên dây chuyền hiện đại với kiểu dáng tiện đẹp mắt, chắc chắn, trang bị nhiều công nghệ hiện đại, mang đến chức năng làm lạnh nhanh và sâu giúp bảo quản thực phẩm với chất lượng tốt nhất.
>> :

Hình ảnh tủ đông đứng Hòa Phát 106 lít HUF-300SR1

Kích thước của tủ đông Hòa Phát
Thiết kế tiện lợi
thiết kế dạng hình hộp chữ nhật với một cánh mở dễ dàng. Tủ có màu trắng sáng tạo cảm giác thoáng đãng, sáng sủa cho không gian lắp đặt. Bên cạnh đó tủ sở hữu khung chắc chắn. Lớp cách nhiệt giúp tủ luôn giữ được nhiệt tốt nhất kết hợp với cánh cửa tủ bằng thép dày với gioăng cao su, khép kín, giữ hơi lạnh trong tủ. Nhờ đó sẽ hạn chế tối đa tình trạng thoát nhiệt ra ngoài, ảnh hưởng tới hiệu suất, lãng phí điện năng.

Gioăng giúp đóng kín, tránh thoát khí
106 lít HUF-300SR1 có tổng 4 ngăn riêng biệt, linh hoạt giúp người dùng dễ dàng phân loại thực phẩm lưu trữ. Ngăn đựng được làm từ nhựa cao cấp siêu bền, chịu lực, an toàn vệ sinh thực phẩm.
>> Tìm hiểu:

4 ngăn tiện lợi cho việc phân loại thực phẩm
Làm lạnh nhanh và sâu, an toàn với thực phẩm
Hòa Phát trang bị máy nén hiệu suất cao, áp dụng chế độ làm lạnh trực tiếp giúp cho tủ hoạt động hiệu quả hơn. Thời gian làm lạnh nhanh, độ lạnh sâu, khí lạnh tỏa đa chiều. Vì vậy mà thời gian làm lạnh thực phẩm được rút ngắn. Đồng thời tăng khả năng kháng khuẩn, chống nấm mốc hiệu quả.
Môi chất lạnh R134a đem tới hiệu quả làm lạnh tối ưu, tiết kiệm điện năng. Hệ thống nút điều chỉnh nhiệt độ nằm bên ngoài giúp người sử dụng dễ dàng điều chỉnh nhiệt độ phù hợp với nhu cầu, tránh phải mở ra đóng lại nhiều lần để điều chỉnh nhiệt độ.
Nhiệt độ đông lạnh luôn đạt ngưỡng nhỏ hơn hoặc bằng – 18 độ C, tối ưu khả năng cấp đông, nhờ đó mà lưu giữ trọn vẹn dưỡng chất, đảm bảo an toàn thực phẩm. Tủ có một chế độ (đông) chuyên dụng tối ưu bảo quản thực phẩm trong thời gian dài ngày.
>> :
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc, thiết kế và thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế mà không cần thông báo trước.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Tủ đông Funiki – Hòa Phát 4 ngăn 106 lít HUF300SR1
| Hãng sản xuất | Hòa Phát |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại tủ | Tủ đông đứng |
| Dung tích sử dụng | 106 lít |
| Dung tích ngăn đông | 106 lít |
| Số cửa | 1 cửa |
| Số ngăn | 1 ngăn đông |
| Nhiệt độ ngăn đông | ≤-18 ºC |
| Công nghệ làm lạnh | Làm lạnh gián tiếp |
| Chất liệu dàn lạnh | Hợp kim |
| Chất liệu cửa tủ | Thép sơn tĩnh điện |
| Chất liệu lòng tủ | Nhựa ABS |
| Loại Gas | R-134A |
| Tiện ích | Chân bánh xe chịu lực |
| Kích thước | 546 x 568 x 954.5 mm |
| Trọng lượng | 34 kg |
| Chất liệu thân tủ | Thép sơn tĩnh điện |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.