Review – Đánh Giá – Tổng Quan Tủ đông Sanaky 1 ngăn 860 lít VH-8699HY4K
Đặc điểm nổi bật của tủ đông Inverter Sanaky VH-8699HY4K
- Tủ đông dùng gas R134A rất an toàn, thân thiện với môi trường.
- VH-8699HY4K có 1 ngăn 2 cánh
- Ngăn tủ được làm bằng nhựa ABS dẻo dai, chịu va đập tốt
- Lòng tủ côi phẳng giúp dễ dàng sắp xếp thực phẩm, dễ vệ sinh tủ
- Nút điều chỉnh nhiệt độ bên ngoài
- Chân tủ có 6 bánh xe chịu lực tốt
- Dàn lạnh bằng đồng
- Tủ được trang bị giỏ đựng đồ tiện lợi
Đánh giá chi tiết về tủ đông Inverter Sanaky VH-8699HY4K
Dung tích tủ là 860 lít
Tủ đông có dung tích tổng là 860 lít, dung tích sử dụng thực tế là 761 lít sẽ hỗ trợ bảo quản được lượng thực phẩm lớn, rất phù hợp cho nhu cầu bảo quản thực phẩm cho đại đa số các siêu thị, nhà hàng, quán ăn…

Công nghệ Inverter siêu tiết kiệm điện năng
được áp dụng công nghệ Inverter giúp tiết kiệm điện năng tới 50% so với dòng tủ đông thông thường.
Mặt kính cường lực sang trọng
2 cánh tủ được làm từ kính cường lực cực kỳ sang trọng, chắc chắn. Cánh kính cường lực giúp tủ được bảo vệ tối đa trước các tác động từ bên ngoài, chống va đập cực tốt.
Dàn lạnh đồng nguyên chất
VH-8699HY4K có dàn lạnh đồng nguyên chất giúp làm lạnh nhanh và sâu tới -18 độ C, bảo quản thực phẩm tươi ngon lâu hơn.

Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc, thiết kế và thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế mà không cần thông báo trước.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Tủ đông Sanaky 1 ngăn 860 lít VH-8699HY4K
| Hãng sản xuất | Sanaky |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại tủ | Tủ đông dỡ nắp |
| Dung tích | 860 lít |
| Dung tích sử dụng | 761 lít |
| Dung tích ngăn đông | 761 lít |
| Điện năng tiêu thụ | 6.8 kWh/ngày |
| Số cửa | 2 cửa |
| Số ngăn | 1 ngăn đông |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Nhiệt độ ngăn đông | ≤-18 ºC |
| Công nghệ làm lạnh | Làm lạnh trực tiếp |
| Chất liệu dàn lạnh | Đồng |
| Loại Gas | R-134A |
| Tiện ích | Chân tủ có bánh xe chịu lực, dễ dàng di chuyển. Lỗ thoát nước đấy tủ giúp công việc vệ sinh bên trong tủ dễ dàng. Giỏ treo bên trong giúp dễ dàng phân loại sản phẩm. Nút điều chỉnh nhiệt độ thuận tiện cho quan sát và thao tác. Khóa an toàn trẻ em |
| Kích thước | 2013 x 846 x 900 mm |
| Trọng lượng | 86 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.