Review – Đánh Giá – Tổng Quan Tủ lạnh Aqua Inverter 283 lít AQR-T305FA(LB)
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Tủ lạnh Aqua Inverter 283 lít AQR-T305FA(LB)
| Hãng sản xuất | Aqua |
|---|---|
| Năm ra mắt | 2026 |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Kiểu tủ | Ngăn đá trên |
| Sổ cửa | 2 cửa |
| Dung tích sử dụng | 283 lít |
| Dung tích ngăn đá | 65 lít |
| Dung tích ngăn lạnh | 218 lít |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Công nghệ làm lạnh | Làm lạnh đa chiều |
| Công nghệ kháng khuẩn, khử mùi | Khử mùi diệt khuẩn H-Deo Fresh |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm | Ngăn biến nhiệt Magic Zone 0/2/4°C |
| Chất liệu khay | Khay kính chịu lực |
| Kích thước | 545 x 565 x 1630 mm |
| Khối lượng | 48 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.