Review – Đánh Giá – Tổng Quan Tủ mát Alaska 2 cánh 1200 lít SL12C (SL-12C)
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Tủ mát Alaska 2 cánh 1200 lít SL12C (SL-12C)
| Hãng sản xuất | Alaska |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Dung tích | 1200 lít |
| Dung tích sử dụng | 1200 lít |
| Điện năng tiêu thụ | 5.7 kWh/ngày |
| Số cửa | 2 cửa |
| Số ngăn | 2 |
| Công nghệ Inverter | Không |
| Nhiệt độ ngăn mát | 0 ~ 10 ºC |
| Công nghệ làm lạnh | Làm lạnh gián tiếp |
| Chất liệu dàn lạnh | Nhôm |
| Chất liệu cửa tủ | Kính chịu lực |
| Chất liệu lòng tủ | Nhựa ABS cao cấp |
| Chất liệu thân tủ | Thép sơn tĩnh điện |
| Loại gas | R-134A |
| Tiện ích | Cửa kính 2 lớp chống đọng sương Hệ thống đèn LED Tủ có khóa an toàn |
| Kích thước | 1110 x 690 x 2079 mm |
| Khối lượng | 123 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.