Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy giặt Sumikura 10 kg SKWDFID-10/6P3
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy giặt Sumikura 10 kg SKWDFID-10/6P3
| Hãng sản xuất | Sumikura |
|---|---|
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | Cửa trước |
| Lồng giặt | Lồng ngang |
| Chức năng sấy | Có |
| Khối lượng giặt | 10 kg |
| Khối lượng sấy | 6 kg |
| Tốc độ vắt | 1400 vòng/phút |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Kiểu động cơ | DD Inverter |
| Chất liệu lồng giặt | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy giặt | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy | Kính chịu lực |
| Bảng điều khiển | Nút xoay |
| Tiện ích | Khóa trẻ em Tự khởi động lại khi có điện Hẹn giờ giặt xong |
| Kích thước | 595 x 640 x 850 mm |
| Khối lượng | 68 Kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.