Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy làm sữa hạt Unie UMB09
Ưu điểm nổi bật của máy làm sữa hạt mini UNIE UMB09
Về thiết kế
sở hữu thiết kế màu tím vô cùng đẹp mắt và thời thượng sẽ thu hút mọi ánh nhìn của các chị em.

có dung tích 800ml có thể nấu được 3 – 4 ly sữa hạt thơm ngon, dầy đủ dinh dưỡng.
Nắp chụp chống ồn
UMB09 thiết kế phần nắp chụp chống ồn sẽ giảm thiểu tối đa tiếng ồn trong quá trình xay.

Động cơ máy vận hành với công suất xay là 150W và công suất nấu 600W giúp xay nhuyễn mọi nguyên liệu nhưng vẫn êm ru, không hề ảnh hưởng tới sinh hoạt gia đình.
6 chức năng xay nấu tự động
Máy làm sữa hạt đa năng Unie UMB09 được trang bị tới 6 chế độ xay nấu, bao gồm: Sữa nấu nhanh, sữa nấu chậm, sinh tố, cháo dinh dưỡng, sữa ngô và chức năng tự vệ sinh. Mỗi chức năng đã được cài đặt sẵn nhiệt độ và thời gian phù hợp.
Chức năng vệ sinh giúp vệ sinh máy sạch sẽ, tiết kiệm công sức cho các chị em.
Lưỡi dao sắc bén
Lưỡi dao được làm từ inox 304, gồm 8 cánh sắc bén giúp việc xay nấu cực kỳ nhanh chóng, không cần mất công xay lọc nhiều lần.

Chất liệu an toàn cho sức khỏe
Toàn bộ phần cối máy tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm cũng được làm bằng inox 304 an toàn với sức khỏe người sử dụng, không gây phản ứng hoá học ở nhiệt độ cao.

Vỏ máy được làm từ nhựa PP an toàn, chịu nhiệt tốt, không bị biến dạng giúp người dùng yên tâm sử dụng.

Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy làm sữa hạt Unie UMB09
| Loại máy | Máy làm sữa hạt |
|---|---|
| Chức năng | Làm sữa hạt |
| Công suất | 600 W |
| Nút chỉnh tốc độ | Nút nhấn |
| Tiện ích | Các bộ phận có thể tháo rời, dễ dàng vệ sinh |
| Chất liệu cối xay | Inox |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép không gỉ |
| Chất liệu màng lọc | Thép không gỉ |
| Chất liệu máy | Nhựa |
| Số lượng cối | 1 cối |
| Dung tích bình chứa | 800 ml |
| Kích thước | 198 x 155 x 299 mm |
| Trọng lượng | 1.3 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.