Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 65 inch 65Z670SP
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 65 inch 65Z670SP
| Hãng sản xuất | Toshiba |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi Mini LED |
| Kích thước màn hình | 65 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) pixels |
| Loại màn hình | Đèn nền: Mini LED, Tấm nền: VA LCD |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2026 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Kết nối internet | Cổng LAN, Wifi |
| Cổng HDMI | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Hệ điều hành, giao diện | VIDAA U9 |
| Ứng dụng có sẵn | YouTube Netflix FPT Play TV 360 VieON K+ |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | AirPlay 2 DLNA Miracast Content Sharing |
| Remote thông minh | Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói |
| Điều khiển bằng giọng nói | Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Tìm kiếm bằng giọng nói qua ứng dụng VIDAA kết nối trên điện thoại |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Ứng dụng VIDAA |
| Tính năng khác | Micro tích hợp trên TV – điều khiển giọng nói rảnh tay |
| Công nghệ hình ảnh | HDR10+ HDR10 Dolby Vision IQ Dolby Vision Công nghệ tinh chỉnh thông minh AI Picture Optimizer Đồng bộ khung hình/tần số quét chơi game VRR Chống xé hình FreeSync Premium Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Dolby vision gaming/HDR10+ Gaming Quantum Dot Color |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý Regza Engine ZRi Gen 3 |
| Tần số quét thực | 144 Hz |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Atmos |
| Tổng công suất loa | 40W |
| Số lượng loa | 3 loa |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 144.6 x 88.5 x 31.3 cm |
| Trọng lượng có chân | 20.6 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 144.6 x 83.6 x 7.6 cm |
| Trọng lượng không có chân | 20 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.